| Trọng lượng | 2765-2868 kg |
|---|---|
| Kích thước | 5200 × 2025 × 1814 mm |
| Năm mô hình | 2026 |
| Chiều dài cơ sở | 3090 mm |
| Hệ truyền động | PHEV 1.5T-150PS, BEV |
| Battery | LFP-98Kwh, LFP-120Kwh, LFP-44.5Kwh, NCM-65Kwh |
| Động cơ điện | Dual-646PS, Dual-496PS, Dual-517PS |
| Người mẫu | Ultra, Ultra +, Max |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | AWD |
| Chi phí | Sang trọng |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Voyah-TaishanX8
Khoảng giá: từ $49,580 đến $63,820
All videos and pics are copyrighted by GMW Auto
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.
Có thể bạn thích…

Zeekr 9X
Khoảng giá: từ $76,260 đến $98,194 Lựa chọn các tùy chọn Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm







Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.