| Trọng lượng | 2750-2870 kg |
|---|---|
| Kích thước | 5359 × 2009 × 1859 mm |
| Năm mô hình | 2026 |
| Chiều dài cơ sở | 3250 mm |
| Battery | LFP-35Kwh |
| Động cơ điện | Single – 272PS, Dual-598PS |
| Người mẫu | Max +, Ultra, Ultra+ |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | MiniVan |
| Chế độ ổ đĩa | AWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Luxeed V9
Khoảng giá: từ $71,988 đến $86,720
All videos and pics are copyrighted by GAC Toyota Motor Group.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.