| Trọng lượng | 1980-2205 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4997 × 1963 × 1455 mm |
| Năm mô hình | 2026 |
| Chiều dài cơ sở | 3000 mm |
| Dung lượng pin | LFP-73.6kwh, LFP-96.3kwh, NCM-101.7kwh |
| Động cơ điện | Single – 320PS, Dual – 690PS |
| Người mẫu | Standard, Pro, Max |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | xe sedan |
| Chế độ ổ đĩa | AWD, RWD |
| Chi phí | Sang trọng |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
MI SU7
Khoảng giá: từ $35,994 đến $49,743
















