| Trọng lượng | 2300-2400 kg |
|---|---|
| Kích thước | 5145 × 1998 × 1786 mm |
| Năm mô hình | 2026 |
| Chiều dài cơ sở | 3110 mm |
| Dung lượng pin | NCM – 85kWh |
| Động cơ điện | Single-462PS, Dual-598PS |
| Người mẫu | Standard, AWD Standard |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | AWD, RWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Onvo L80
$40,233
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.
Có thể bạn thích…

Onvo L90
Khoảng giá: từ $43,507 đến $49,072 Lựa chọn các tùy chọn Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm


















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.