| Trọng lượng | 1550-1610 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4915 × 1840 × 1450 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2825 mm |
| Năm mô hình | 2024 |
| Động cơ | 2.0L – 173PS, 2.0L – 152PS Hybrid, 2.5L – 178PS Hybrid |
| Quá trình lây truyền | CVT, E-CVT |
| Người mẫu | 2.0HE Elite, 2.0HGVP Deluxe, 2.0HG Prestige, 2.0HS Sport, 2.0HXS Sport Plus, 2.0E Elite, 2.0GVP Deluxe, 2.0G Prestige, 2.0S Sport, 2.5HG Prestige, 2.5HXS Sport Plus, 2.5HG Flagship |
| Xuất xứ thương hiệu | Nhật Bản |
| Loại phương tiện | xe sedan |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Trung cấp |
TOYOTA Camry
Khoảng giá: từ $28,121 đến $42,525
Mọi video, hình ảnh đều thuộc bản quyền của GAC TOYOTA Auto Co., Ltd
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.