| Trọng lượng | 2011 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4463 × 1834 × 1619 mm |
| Năm mô hình | 2025 |
| Chiều dài cơ sở | 2830 mm |
| Battery | NCM-89Kwh |
| Động cơ điện | Single – 272PS |
| Người mẫu | 300L Extended Long Range, 300L Extended Long Range Smart Navi, 300L Extended Long Range Champion Limited Edition |
| Xuất xứ thương hiệu | tiếng Đức |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | RWD |
| Chi phí | Sang trọng |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Trung cấp |
Mercedes CLA EV
Khoảng giá: từ $40,757 đến $49,089
Tất cả video và hình ảnh đều thuộc bản quyền của Mercedes Benz China Limited.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.