| Trọng lượng | 1060-1104 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4100 × 1735 × 1533 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2570 mm |
| Năm mô hình | 2021 |
| Động cơ | 1.4L – 100PS |
| Quá trình lây truyền | 6-MT, CVT |
| Người mẫu | Joy, Sunroof |
| Xuất xứ thương hiệu | Hàn Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Chi phí | Ngân sách, thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Economy and Small |
KIA KX1
Khoảng giá: từ $11,425 đến $13,717
All videos and pictures are copyrighted by Dongfeng Yueda KIA Auto Co., Ltd
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.