| Trọng lượng | 1990-2050 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4850 × 1910 × 1670 mm |
| Năm mô hình | 2026 |
| Chiều dài cơ sở | 2840 mm |
| Động cơ điện | Single-326PS, Single-367PS |
| Battery | LFP-69.07Kwh, LFP-82.7kwh |
| Chế độ ổ đĩa | RWD |
| Người mẫu | 605KM Leading, 605Km Exceeding, 710KM Exceeding, 710KM Prestige |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Trung cấp |
BYD Song UItra EV
Khoảng giá: từ $24,864 đến $29,447
Tất cả video và hình ảnh đều thuộc bản quyền của BYD Auto Industrial Group.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.













Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.