| Trọng lượng | 2230-2480 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4999 × 1995 × 1865 mm |
| Năm mô hình | 2026, 2025 |
| Chiều dài cơ sở | 2920 mm |
| Hệ truyền động | PHEV 1.5T-156PS, BEV |
| Dung lượng pin | LFP-26.6Kwh, LFP-35.6Kwh, LFP-92Kwh, LFP-105.7Kwh |
| Động cơ điện | Single-272PS, Dual-490PS, Single-408PS, Dual-700PS |
| Người mẫu | 135Km Pro, 200Km Max, 190Km 4WD Max, 190Km 4WD Ultra, 675KM, 755KM, 675KM AWD |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | AWD, FWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
BYD Formula Leopard Ti-7
Khoảng giá: từ $29,430 đến $39,251
Mọi video và hình ảnh đều thuộc bản quyền của BYD Auto Industrial Corp.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.

















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.