| Trọng lượng | 2245-2400 kg |
|---|---|
| Kích thước | 5130 × 1966 × 1492 mm |
| Năm mô hình | 2026 |
| Chiều dài cơ sở | 3020 mm |
| Battery | LFP-35Kwh |
| Động cơ điện | Single – 272PS, Dual-598PS |
| Người mẫu | Smart Deluxe, Intelligent Deluxe, Intelligent Prestige, Intelligent Flagship |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | xe sedan |
| Chế độ ổ đĩa | AWD, RWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Hyper A800
Khoảng giá: từ $31,067 đến $49,072
All videos and pics are copyrighted by GAC Toyota Motor Group.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.