| Trọng lượng | 2660-2870 kg |
|---|---|
| Kích thước | 5100 × 1998 × 1780 mm |
| Năm mô hình | 2026 |
| Chiều dài cơ sở | 3150 mm |
| Hệ truyền động | PHEV 2.0T-238PS |
| Battery | NCM-64.7Kwh, NCM-53.6wh, NCM-77.7Kwh |
| Động cơ điện | Dual – 449PS, Dual-462PS, Dual-517PS |
| Chế độ ổ đĩa | AWD |
| Người mẫu | Family, Extended, Executive Extended |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | AWD |
| Chi phí | Sang trọng |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
WEY V9X
Khoảng giá: từ $60,858 đến $67,405
All videos and pics are copyrighted by GMW Auto
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.
Có thể bạn thích…

Zeekr 9X
Khoảng giá: từ $76,260 đến $98,194 Lựa chọn các tùy chọn Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm
























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.