| Trọng lượng | 2760-2852 kg |
|---|---|
| Kích thước | 5230 × 2025 × 1817 mm |
| Năm mô hình | 2026 |
| Chiều dài cơ sở | 3120 mm |
| Động cơ | PHEV 1.5T-150PS |
| Battery | NCM-65Kwh |
| Chế độ ổ đĩa | AWD |
| Người mẫu | Max, Max+, Ultra |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | AWD |
| Chi phí | Sang trọng |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Voyah TAISHAN
Khoảng giá: từ $62,183 đến $75,278
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.