| Trọng lượng | 2191-2360 kg |
|---|---|
| Kích thước | 5000 × 1954 × 1672 mm |
| Năm mô hình | 2026 |
| Chiều dài cơ sở | 3030 mm |
| Battery | LFP-82.368Kwh, LFP-95.04kwh |
| Động cơ điện | Single-313PS, Dual-503PS |
| Người mẫu | Pure, Ultra, Performance Max |
| Xuất xứ thương hiệu | tiếng Đức |
| Loại phương tiện | Coupe, SUV |
| Chế độ ổ đĩa | AWD, RWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Volkswagen ID.UNYX08
Khoảng giá: từ $37,631 đến $47,452
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.