| Trọng lượng | 2275-2315 kg |
|---|---|
| Kích thước | 5036 × 1976 × 1445 mm |
| Năm mô hình | 2026 |
| Chiều dài cơ sở | 3000 mm |
| Battery | LFP-81Kwh, NCM-100Kwh |
| Động cơ điện | Single-359PS, Dual-590PS |
| Người mẫu | Max, Max+, Ultra |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Chế độ ổ đĩa | AWD, RWD |
| Chi phí | Sang trọng |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
SAIC Z7T
Khoảng giá: từ $38,482 đến $51,879
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.