| Trọng lượng | 2850-2860 kg |
|---|---|
| Kích thước | 5222 × 2026 × 1799 mm |
| Năm mô hình | 2026 |
| Chiều dài cơ sở | 3094 mm |
| Battery | NCM-95.7Kwh |
| Động cơ điện | Dual-602PS |
| Người mẫu | Long Range Pro, Performance Ultra |
| Xuất xứ thương hiệu | Hoa Kỳ |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | AWD |
| Chi phí | Sang trọng |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
IQ VISTIQ
Khoảng giá: từ $78,506 đến $85,204
Mọi video và hình ảnh đều thuộc bản quyền của Chery Auto Group.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.