| Trọng lượng | 1665-1680 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4495 × 1820 × 1610 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2625 mm |
| Năm mô hình | 2022 |
| Dung lượng pin | 55.9 – kWh, 66.2 – kWh |
| Động cơ điện | Single – 192PS |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Người mẫu | G3i 460+, G3i 460N+, G3i 520N+ |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | gọn nhẹ |
Xpeng G3
Khoảng giá: từ $22,391 đến $26,602
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.