| Trọng lượng | 2610 kg |
|---|---|
| Kích thước | 5085 × 1960 × 1740 mm |
| Chiều dài cơ sở | 3050 mm |
| Năm mô hình | 2025 |
| Battery | NCM-97.8KWh |
| Động cơ điện | Dual – 544PS |
| Chế độ ổ đĩa | AWD |
| Người mẫu | Standard |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | AWD |
| Chi phí | Sang trọng |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Li Auto i8
$55,620
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.