–
Jetour Shanhai L6
Khoảng giá: từ $18,632 đến $21,789
Mọi video và hình ảnh đều thuộc bản quyền của Chery Auto Group.
| Trọng lượng | 1756-1787 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4630 × 1910 × 1690 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2720 mm |
| Năm mô hình | 2024 |
| Động cơ | 1.5T-156PS |
| Quá trình lây truyền | 1-DHT |
| Battery | LFP-19.43Kwh |
| Động cơ điện | Single-204PS |
| Người mẫu | Pro, Max, Ultra |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Chế độ ổ đĩa | 2WD |
| Kích thước xe | gọn nhẹ |
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.

















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.