| Trọng lượng | 1484-1620 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4538 × 1898 × 1680 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2672 mm |
| Năm mô hình | 2023 |
| Động cơ | 1.6 Turbo – 197PS |
| Quá trình lây truyền | 7-DCT |
| Chế độ ổ đĩa | 2WD, 4WD |
| Người mẫu | Comfort, Cross, Boundary, Secret |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | 4WD, FWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | gọn nhẹ |
Chery Explore 06
Khoảng giá: từ $19,135 đến $22,899
Mọi video và hình ảnh đều thuộc bản quyền của Chery Auto Group.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.