| Trọng lượng | 1530-1600 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4835 × 1860 × 1515 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2800 mm |
| Năm mô hình | 2024 |
| Dung lượng pin | LFP – 41.9kWh, LFP – 54.3kwh |
| Động cơ điện | Đơn giản - 136PS |
| Người mẫu | 410Km Standard, 510Km Standard |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | xe sedan |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Wuling E5
Khoảng giá: từ $24,030 đến $25,534
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.