| Trọng lượng | 2130 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4881 × 1960 × 1690 mm |
| Năm mô hình | 2026, 2024 |
| Chiều dài cơ sở | 2915 mm |
| Động cơ | 1.5 Turbo – 170PS |
| Quá trình lây truyền | 4-DHT |
| Battery | NCM-35Kwh |
| Động cơ điện | Single – 313PS |
| Người mẫu | Max 4WD Long Range, Max 4Wd Black Knight, 2WD Long Range |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | AWD, FWD |
| Chi phí | Sang trọng |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
WEY Mocha DHT PHEV
Khoảng giá: từ $30,412 đến $39,088
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.