| Trọng lượng | 1650-1765 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4780 × 1890 × 1730 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2800 mm |
| Năm mô hình | 2024, 2023 |
| Động cơ | 1.6 Turbo – 201PS 300T, 2.0 Turbo – 261PS 400T, 1.6 Turbo – 197PS 300T |
| Quá trình lây truyền | 7-DCT, 8-AT |
| Model Sub Group | 300T, 400T, Lingyu S 400T, Lingyun S 300T |
| Chế độ ổ đĩa | 2WD, 4WD |
| Người mẫu | Comfort, Glory, Premium, Super Power Pro, CCPC Champion, Smart Pro |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | 4WD, FWD |
| Chi phí | Luxury, Main Stream |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Trung cấp |
Exceed TXL Lingyun
Khoảng giá: từ $22,899 đến $29,938
Mọi video và hình ảnh đều thuộc bản quyền của Chery Auto Group.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.