| Trọng lượng | 1750-1830 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4830 × 1905 × 1480 mm |
| Năm mô hình | 2026 |
| Chiều dài cơ sở | 2900 mm |
| Battery | LFP-56.12Kwh, LFP-68.82Kwh |
| Động cơ điện | Single – 272PS |
| Chế độ ổ đĩa | RWD |
| Người mẫu | 560 Ultra Laser, 670 Ultra Laser, 560 Ultra+ Laser, 670 Ultra+ Laser |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | xe sedan |
| Chế độ ổ đĩa | RWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Deepal L06
Khoảng giá: từ $22,899 đến $26,500
Tất cả các bức ảnh đều là video đều thuộc bản quyền của Changan Auto Group.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.