| Trọng lượng | 1465 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4500 × 1842 × 1746 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2670 mm |
| Năm mô hình | 2023 SuperPower, 2023 |
| Động cơ | 1.5 Turbo – 156PS |
| Quá trình lây truyền | 6-MT, CVT |
| Người mẫu | Guard, Warrior, Hero, New Motion |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Chi phí | Ngân sách, thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động, thủ công |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | gọn nhẹ |
Chery Tiggo 7
Khoảng giá: từ $13,078 đến $24,536
Mọi video và hình ảnh đều thuộc bản quyền của Chery Auto Group.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.