| Trọng lượng | 1238-1268 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4200 × 1760 × 1570 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2555 mm |
| Năm mô hình | 2023, 2023 Facelift |
| Động cơ | 1.5L – 116PS |
| Quá trình lây truyền | 5-MT, CVT |
| Người mẫu | E-commerce, Modern, Glory, Smart, New Motion |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Chi phí | Ngân sách, thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động, thủ công |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Economy and Small |
Chery Tiggo 3X
Khoảng giá: từ $9,150 đến $13,897
Mọi video và hình ảnh đều thuộc bản quyền của Chery Auto Group.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.