| Trọng lượng | 1710-1960 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4220 × 19125 × 1845 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2735 mm |
| Năm mô hình | 2026, 2025 |
| Dung lượng pin | LFP-59.93Kwh, LFP-80.16Kwh |
| Động cơ điện | Single-251PS, Dual-455PS, Single-136PS |
| Người mẫu | 401 Super Sport, 550 Super Sport, 550 Cyber, 501 Peak Performance, 501 AWD Cyber, 401 Trendline, 401 Smart Drive |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Chế độ ổ đĩa | AWD, RWD |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | gọn nhẹ |
Chery iCAR Super V23
Khoảng giá: từ $18,387 đến $29,272














