| Trọng lượng | 1254-1344 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4672 × 1815 × 1478 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2688 mm, 2614 mm – Bora Legend |
| Năm mô hình | 2019, 2021, 2023 |
| Động cơ | 1.2 Turbo – 116PS 200TSI, 1.4 Turbo – 150PS 280TSI, 1.5 Turbo -160PS 300TSI, 1.5L – 112PS, 1.5L – 113PS |
| Quá trình lây truyền | 5-MT, 6-AT, 7-DSG |
| Facelift | Facelift, Original Edition |
| Người mẫu | Trendline, Leading, Modern, Comfort Line, 30th Anniversary, Elite, Luxury, Mobile Limited, Mobile, Joy, Smart, Joy PRO, Smart PRO, Prestige |
| Xuất xứ thương hiệu | tiếng Đức |
| Loại phương tiện | xe sedan |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động, thủ công |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | gọn nhẹ |
Volkswagen Bora
Khoảng giá: từ $16,172 đến $25,698
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.