| Trọng lượng | 1670 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4340 × 1820 × 1625 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2640 mm |
| Năm mô hình | 2023 |
| Động cơ | 1.5 Turbo – 177PS |
| Quá trình lây truyền | 7-DCT |
| Người mẫu | Remix PHEV Pro, Remix PHEV Hero, Remix PHEV Shero |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Chi phí | Luxury, Main Stream |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | gọn nhẹ |
Lynk&Co 06 PHEV
Khoảng giá: từ $24,481 đến $25,233
Tất cả video và hình ảnh đều thuộc bản quyền của Lynk&Co Auto Sales Group.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.