| Trọng lượng | 2060-2360 kg |
|---|---|
| Kích thước | 5010 × 1985 × 1895 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2880 mm |
| Hệ truyền động | REEV 1.5T 150PS |
| Dung lượng pin | LFP 18.99 – kWh, LFP 35.07 – kWh |
| Động cơ điện | Single – 272PS, Dual – 430PS |
| Người mẫu | Standard, Comfort, Air Suspension Edition, AWD Comfort, AWD Air Suspension Edition |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | AWD, RWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Deepal G318
Khoảng giá: từ $26,451 đến $34,571
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.