| Trọng lượng | 1220 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4345 × 1800 × 1645 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2630 mm |
| Năm mô hình | 2021 |
| Động cơ | 1.5L – 115PS |
| Quá trình lây truyền | CVT |
| Người mẫu | Modern, Comfort, Trend, Rejuvenation, Almighty |
| Xuất xứ thương hiệu | Hàn Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | gọn nhẹ |
KIA KX3
Khoảng giá: từ $17,809 đến $22,392
Mọi video, hình ảnh đều thuộc bản quyền của Yueda KIA Auto Co., Ltd
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.