| Trọng lượng | 1911-1998 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4750-4797 × 1920-1921 × 1624 mm |
| Năm mô hình | 2026, 2025 |
| Chiều dài cơ sở | 2890 mm |
| Dung lượng pin | LFP-62.5kwh, NCM-78.4kWh |
| Động cơ điện | Single – 299PS, Dual – 450PS, Single-306PS |
| Chế độ ổ đĩa | RWD, AWD |
| Người mẫu | Extended Range RWD, RWD, Extended Range AWD |
| Xuất xứ thương hiệu | Hoa Kỳ |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | AWD, RWD |
| Chi phí | Sang trọng |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Tesla Model Y
Khoảng giá: từ $39,624 đến $47,143
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.