| Trọng lượng | 1390-1425 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4624 × 1841 × 1624 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2730 mm |
| Năm mô hình | 2023, 2022 |
| Động cơ | 1.4 Turbo – 150PS 280TSI |
| Quá trình lây truyền | 5-MT, 6-AT |
| Người mẫu | Trendline, Joy, Glory, Highlight Joy, Highlight Glory, ABT Joy Limited Edition, ABT Glory Limited Edition |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc, Đức |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động, thủ công |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Trung cấp |
Jetta VS7
Khoảng giá: từ $17,170 đến $23,718
Tất cả các bức ảnh đều thuộc bản quyền của FAW Volkswagen Co., Limited
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.