| Trọng lượng | 2230-2360 kg |
|---|---|
| Kích thước | 5016 × 1909 × 1796 mm |
| Chiều dài cơ sở | 3000 mm |
| Năm mô hình | 2022 |
| Dung lượng pin - kWh | 90.0 – kWh |
| Động cơ điện | Single – 245PS |
| Người mẫu | Silver, Gold, First Class Platinum, First Class Titanium, First Class Diamond |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | MiniVan |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Roewe iMAX8 EV
Khoảng giá: từ $39,068 đến $54,105
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.