| Trọng lượng | 2160-2255 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4588 × 1865 × 1626 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2765 mm |
| Năm mô hình | 2023 |
| Dung lượng pin - kWh | 84.8 – kWh |
| Động cơ điện | Single – 204PS 40 e-tron, Dual – 313PS 50 e-tron |
| Chế độ ổ đĩa | RWD, AWD |
| Người mẫu | Motion, Boundary Night Editon, Boundary, Comfort |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | AWD, RWD |
| Chi phí | Sang trọng |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Xuất xứ thương hiệu | tiếng Đức |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Audi Q4 e-tron
Khoảng giá: từ $43,594 đến $55,203
Mọi video, hình ảnh đều thuộc bản quyền của FAW Volkswagen Auto Co., Ltd
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.