| Trọng lượng | 1837-1962 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4930 × 1895 × 1484 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2915 mm |
| Năm mô hình | 2025 |
| Battery | LFP-58Kwh, LFP-73Kwh |
| Động cơ điện | Single-218PS, Single-272PS |
| Người mẫu | 510 Air, 510 Pro, 510 Max, 625 Pro, 625 Max |
| Xuất xứ thương hiệu | Nhật Bản |
| Loại phương tiện | xe sedan |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Nissan N7
Khoảng giá: từ $18,030 đến $22,541
All videos and pics are copyrighted by GAC Group.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.

















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.