| Trọng lượng | 1700-1730 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4076 × 1754 × 1515 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2606 mm |
| Năm mô hình | 2024 |
| Dung lượng pin | NCM-51.5kwh |
| Động cơ điện | Single-184PS, Single-218PS |
| Người mẫu | E Big Player, E Classic, SE Artist, SE Racer |
| Xuất xứ thương hiệu | tiếng Đức |
| Loại phương tiện | Hatchback |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Chi phí | Sang trọng |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Economy and Small |
Mini Aceman
Khoảng giá: từ $31,564 đến $42,090
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.









Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.