–
Jetour Traveler
Khoảng giá: từ $22,899 đến $35,176
Mọi video và hình ảnh đều thuộc bản quyền của Chery Auto Group.
| Trọng lượng | 1843-2008 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4785 × 2006 × 1880 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2800 mm |
| Năm mô hình | 2025 |
| Động cơ | 2.0T-254PS, 1.5T-184PS |
| Quá trình lây truyền | 7-DCT, 8-AT |
| Chế độ ổ đĩa | 2WD, 4WD |
| Người mẫu | Explore, Explore +, Explore + Mobility, XWD Discovery, XWD Cross, XWD Cross+, XWD Joy, XWD Conquer, XWD Conquer Long 7 Seater, XWD Conquer +, XWD Conquer Long 7 Seater, Moon Goddess, 200K Anniversary, Universal Warrior, Dragon Wing, Discovery Mobility, Conquer + Mobility |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | 4WD, FWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | gọn nhẹ |
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.

















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.