–
Chery Tiggo 8 Plus
Khoảng giá: từ $19,298 đến $26,664
Mọi video và hình ảnh đều thuộc bản quyền của Chery Auto Group.
| Trọng lượng | 1541 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4722 × 1860 × 1745 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2710 mm |
| Năm mô hình | 2022, 2023 |
| Động cơ | 1.6 Turbo – 197PS 290TGDI, 2.0 Turbo – 254PS Kunpeng 390TGDI |
| Quá trình lây truyền | 7-DCT |
| Chế độ ổ đĩa | 2WD, 4WD |
| Người mẫu | New Comfort, Motion, Passion, Passion +, Comfort, Comfort +, Glory, Glory +, First Class |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | 4WD, FWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Trung cấp |
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.