| Trọng lượng | 970-1015 kg |
|---|---|
| Kích thước | 3402 × 1680 × 1550 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2160 mm |
| Năm mô hình | 2022 |
| Dung lượng pin - kWh | 28.86 – kWh, 29.23 – kWh, 40.296 – kWh |
| Động cơ điện | Single – 75PS, Single – 95PS |
| Model Sub Group | 301Km, 408Km |
| Người mẫu | Warcraft, Spirit Beasts, Mythical Beasts |
| loại pin | Ternary Lithium, Lithium Iron Phosphate |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | Hatchback |
| Chế độ ổ đĩa | RWD |
| Chi phí | Ngân sách, thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Economy and Small |
Chery Boundless Pro
Khoảng giá: từ $12,767 đến $16,677
Mọi video và hình ảnh đều thuộc bản quyền của Chery Auto Group.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.