| Trọng lượng | 2395-2545 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4960 × 1985 × 1736 mm |
| Năm mô hình | 2026 |
| Chiều dài cơ sở | 2950 mm |
| Hệ truyền động | BEV, REEV 1.5T-152PS |
| Battery | NCM – 97.64kwh, LFP – 37kwh |
| Động cơ điện | Single-309PS, Dual-462PS, Dual-469PS |
| Người mẫu | Max+ Long Range, AWD Ultra, AWD Max+ |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | AWD, RWD |
| Chi phí | Sang trọng |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
AITO M6
Khoảng giá: từ $44,162 đến $50,709
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.
Có thể bạn thích…

AITO M7
Khoảng giá: từ $37,564 đến $57,113 Lựa chọn các tùy chọn Sản phẩm này có nhiều biến thể. Các tùy chọn có thể được chọn trên trang sản phẩm
















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.