| Trọng lượng | 1480-1582 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4650 × 1905 × 1630 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2775 mm |
| Năm mô hình | 2025, 2024 |
| Động cơ | 1.5T-204PS, DH-i 1.5T-204PS |
| Quá trình lây truyền | 7-DCT, 4-DHT |
| Người mẫu | Power, Deluxe, Modern, Deluxe, Modern, Deluxe, Prestige |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | gọn nhẹ |
Aeolus Vast
Khoảng giá: từ $14,715 đến $22,408
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.