| Trọng lượng | 1633-1755 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4935 × 1905 × 1500 mm |
| Năm mô hình | 2026 |
| Chiều dài cơ sở | 2845 mm |
| Hệ truyền động | PHEV 1.5L-112PS, BEV |
| Battery | LFP-18.4Kwh, LFP-28.3Kwh, LFP-58.05Kwh |
| Động cơ điện | Single-238PS, Single-218PS |
| Người mẫu | 150Km Joy, 150Km Navi, 150Km Explore, 150Km Explore +, 230Km Starship, 550Km Comfort, 550Km Prestige |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | xe sedan |
| Chế độ ổ đĩa | RWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Geely Galaxy A7
Khoảng giá: từ $16,008 đến $21,574
Tất cả video và hình ảnh đều thuộc bản quyền của BYD Auto Industrial Group.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.











Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.