| Trọng lượng | 2230-2350 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4864 × 1900 × 1460 mm |
| Năm mô hình | 2026, 2025 |
| Wheebase | 2925 mm |
| Battery | LFP – 75kwh, NCM -100kWh, NCM-103Kwh |
| Động cơ điện | Single – 422PS, Dual – 646PS, Single -503PS, Dual-796PS |
| Người mẫu | Smart Drive 75Kwh, Smart Drive Long Range 100Kwh, AWD Smart Drive 75Kwh, AWD Smart Drive 100Kwh, RWD Max 75Kwh, RWD Max 103Kwh, AWD Max 75Kwh, AWD Ultra 103Kwh |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | xe sedan |
| Chi phí | Luxury, Main Stream |
| Chế độ ổ đĩa | AWD, RWD |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Trung cấp |
Zeekr 007GT
Khoảng giá: từ $33,211 đến $43,032
Tất cả video và hình ảnh đều thuộc bản quyền của Chiết Giang Zeekr Intelligence Technology Co., Limited.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.

















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.