| Trọng lượng | 2250-2400 kg |
|---|---|
| Kích thước | 5145 × 1998 × 1766 mm |
| Chiều dài cơ sở | 3110 mm |
| Năm mô hình | 2025 |
| Dung lượng pin | NCM – 85kWh |
| Động cơ điện | Single-462PS, Dual-599PS |
| Người mẫu | Pro 6 Seater, Max 6 Seater, Ultra 6 Seater, Pro 7 Seater, Max 7 Seater, Ultra 7 Seater |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | AWD, RWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Trung cấp |
Onvo L90
Khoảng giá: từ $43,507 đến $49,072
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.