| Trọng lượng | 1565-1600 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4610 × 1810 × 1670 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2700 mm |
| Năm mô hình | 2023 |
| Hệ truyền động | 2.0L- 136PS Hybrid |
| Transmission | 1-DHT |
| Dung lượng pin | NCM – 1.8kwh |
| Người mẫu | Standard, Flagship |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | gọn nhẹ |
Wuling Nebula
Khoảng giá: từ $14,699 đến $17,318
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.