| Trọng lượng | 2210-2380 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4853 × 1990 × 1611 mm |
| Chiều dài cơ sở | 3000 mm |
| Năm mô hình | 2025 |
| Dung lượng pin | LFP 71.4kwh, NCM 100kwh |
| Động cơ điện | Single – 272PS, Dual – 544PS |
| Người mẫu | Revitalizing Max, Revitalizing Max Long Range, Revitalizing Max Performance |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | AWD, RWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Kích thước đầy đủ và điều hành |
Jiyue 01
Khoảng giá: từ $33,068 đến $46,602










