| Trọng lượng | 1667-1800 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4602 × 1881 × 1630 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2779 mm |
| Năm mô hình | 2024 |
| Động cơ | 1.5 Turbo – 211PS, 2.0 Turbo – 237PS |
| Quá trình lây truyền | 9-AT |
| Chế độ ổ đĩa | 2WD, 4WD |
| Người mẫu | 25T Modern, 28T Deluxe, 28T Prestige |
| Xuất xứ thương hiệu | Hoa Kỳ |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | 4WD, FWD |
| Chi phí | Sang trọng |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Trung cấp |
Cadillac XT4
Khoảng giá: từ $37,598 đến $46,928
Tất cả các bức ảnh và video đều thuộc bản quyền của SGM.
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.