| Trọng lượng | 990-1125 kg |
|---|---|
| Kích thước | 3950 × 1708 × 1580 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2560 mm |
| Năm mô hình | 2024, 2023 |
| Dung lượng pin - kWh | LFP – 17.3kwh, LFP – 31.9kwh, LFP – 37.9kwh |
| Động cơ điện | Single – 41PS, Single – 68PS |
| Người mẫu | 203Km Lite Comfort, 333Km Joy Comfort, 333Km Tacit Connected, 203Km Comfort, 333Km Quick Comfort, 333Km Joy Comfort+, 333Km Tacit Connect+, 410Km Tacit Prestige |
| Loại phương tiện | Hatchback |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Chi phí | Ngân sách, thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Economy and Small |
Wuling Bingo
Khoảng giá: từ $8,541 đến $13,353
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.