| Trọng lượng | 1229-1247 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4761 × 1803 × 1487 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2701 mm |
| Năm mô hình | 2023 |
| Động cơ | 1.6L- 122PS |
| Quá trình lây truyền | CVT |
| Người mẫu | Leading, Joy, Smart |
| Xuất xứ thương hiệu | Trung Quốc |
| Loại phương tiện | xe sedan |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Chi phí | Thông thường |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | Trung cấp |
Venucia D60
Khoảng giá: từ $14,535 đến $16,336
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.