| Trọng lượng | 1425 kg |
|---|---|
| Kích thước | 4257 × 1785 × 1547 mm |
| Chiều dài cơ sở | 2628 mm |
| Năm mô hình | 2024, 2023, 2022 |
| Động cơ | 1.5 Turbo – 160PS 35TFSI, 1.4 Turbo – 150PS 35TFSI |
| Quá trình lây truyền | 7-DSG |
| Người mẫu | Trendline, Modern, Deluxe, RS Set |
| Danh mục phụ | Elegance, Sport |
| Loại phương tiện | SUV |
| Chế độ ổ đĩa | FWD |
| Chi phí | Sang trọng |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Xuất xứ thương hiệu | tiếng Đức |
| Hệ truyền động | |
| Kích thước xe | gọn nhẹ |
Audi Q2L
Khoảng giá: từ $36,469 đến $42,721
Mọi video, hình ảnh đều thuộc bản quyền của FAW Volkswagen Auto Co., Ltd
Bạn phải bđăng nhập để gửi đánh giá.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.